प्रशासन

पाटण ग्रामपंचायत सरपंचाचे सदयत्व रद्द….!!

पोलीसवाला न्यूज नेटवर्क

यवतमाळ / झरी , दि. ०८ :- झरी तालुक्यातील पाटणचे प्रवीण नोमुलवार यांनी पाटण चे सरपंच रमेश हलालवार यांचे विरुद्ध सरपंच पदाचा गैर उपयोग करीत असल्याचा आरोपाची तक्रार विभागीय आयुक्त कार्यालय अमरावती यांच्याकडे केली होती. त्या आरोपावरून विभागीय आयुक्त अमरावती यांनी पाटण ग्रामपंचायतचे सरपंचाना सरपंच व सदस्य पदावरून अपात्र घोषित करण्यात आले.

सरपंच रमेश हलालवार यांनी आपल्या पदाचा गैर उपयोग केल्यामुळे महाराष्ट्र ग्रामपंचायत अधिनियम १९५९ चे कलम ३९ (१) नुसार सरपंच व सदस्य पदावरून अपात्र घोषित करण्यात आले. तसेच मुख्य कार्यकारी अधिकारी यांनी सदर प्रकरणी संबधित सचिव यांनी शासकीय कामात हलगर्जीपणा तथा कर्तव्यात कसूर केल्यामुळे त्यांच्याविरुध्द विभागीय चौकशी करून शिस्तभंग विषयक कार्यवाही करावी असे आदेश विभागीय आयुक्त अमरावती यांनी २७ जून ला पत्राद्वारे दिले आहे.

88 Views
कृपया शेअर करा
Show More

Related Articles

Leave a Reply

Your e-mail address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: Content is protected !!
Close