वर्धा

राष्ट्रीय विद्यार्थी संघटना व भिम आर्मी वर्धा जिल्हा च्या वतिने जिल्हाधिकारी यांच्या कार्यालयासमोर धरणेआदोलण.!

सौ.पदमाताई प्रभाकर मुंजेवार

वर्धा , दि. १४ :- महा परीक्षा पोर्टल बंद करून सर्व परीक्षा ऑफलाइन पध्दतीने घेण्यात याव्या या करीता आज राष्ट्रीय विद्यार्थी संघटना व भिम आर्मी वर्धा जिल्हा यांच्या वतीने जिल्हाधिकारी कार्यालय समोर धरणे आदोंलन करण्यात आले .
डमी खोटा उमेदवार पकडून त्याची sit मार्फत चोकशी करून त्यावर कायदेशीर कार्यवाही करण्यात यावी, .
महाराष्ट्र सरकारच्या सपूर्ण परीक्षा पारदर्शक पध्दतीने घेण्यात याव्या इत्यादी मागण्या करण्यात आल्या.
हे आंदोलण राष्ट्रीय विद्यार्थी संघटना अध्यक्ष ऍड कपिलरुक्ष गोडघाटे व भिम आर्मी जिल्हाध्यक्ष आशिष सोनटक्के ,प्रा.वसंत कोबे यांच्या नेतृत्वाखाली करण्यात आले .

यावेळी भिम आर्मी शहर अध्यक्ष केदार कुसले ,सेवाग्राम सर्कल प्रमुख आशिष थुल ,प्रशिल पाणबुडे ,बंटी रंगारी ,विशाल बरडे, भाविक कांबळे ,गौरव तामगाडगे ,ऋतिक गंगाधर ,योगेश झाडे ,विकास मून ,अनिकेत बहादुरे,प्रजवल वाघमारे ,सिध्दांत पाटील ,रुपेश अवथले,आशिष थुल ,आशिष मून, सौरभ जगम ,मुकुल तिरपुडे ,लोकेश दरने, राहुल मून ,सूरज रॉय ,गिरीधर कुमरे ,निखिल श्रीरामे, सूरज राजपूत, अमित घडीत ,बादल झामरे ,राहुल नगराळे ,नरुल तडस ,व इतर विद्यार्थीव भिम आर्मी चे पद अधिकारी कार्यकर्ता गण उपस्थित होते .

93 Views
कृपया शेअर करा
Show More

Related Articles

Leave a Reply

Your e-mail address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: Content is protected !!
Close