ताज्या घडामोडी

यवतमाळ अधिष्ठाताचे महा. तथा रुग्नालयावरुण सुटले नियंत्रण…!

पुरुषोत्तम कामठे

यवतमाळ , दि. ११ :- श्री वसंतराव नाइक शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालय व रुग्णालय,यवतमाळ येथील डॉक्टरांनी अतिदक्षता विभाग जवळ डी.जे लाऊन नाच नाचला परंतु अति दक्षता विभागातील गंभीर आजाराने जीवन आणि मृत्यु “शि” लढा देत असलेल्या रुग्णांचा तीळ भर मात्र विचार केला नाही.ही बाब अत्यंत गंभीर आणि मनमानी स्वरूपाची असल्याने या प्रकारावर अधिष्ठाता यांनी कार्यवाही करायला पाहिजे परंतु अधिष्ठाता यानी कुठलीही दखल घेतली नाही एखाद्या रुग्नाच्या सोबत असलेल्या व्यक्तिनि परेशानी मध्ये येऊन थोड़ाही आवाज केला की त्याला सुरक्षा रक्षकांकडून चोप द्यायला लावणारे या डॉक्टरांचा मनमानी भोंगळ कारोबार उघड्या डोळ्यांनी रुग्णालय प्रशासनाच्या सर्व अधिकाऱ्यांनी पाहिला आणि प्रशंसा सुद्धा केली परंतु अति दक्षता विभागाचा विचार करुण कुणीही हा प्रकार थांबवला नाही.

या वरुण असे दिसून येत आहे, की अधिष्ठाता यांचे रुग्णालया वरुण नियंत्रण सुटले आणि महा. तथा रुग्नालयाला आता प्रभारी अधिष्ठाता ची नाही एखाद्या चांगल्या भारी अधिष्ठाताची गरज यवतमाळ करांना गरज आहे.

79 Views
कृपया शेअर करा
Show More

Related Articles

Leave a Reply

Your e-mail address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: Content is protected !!
Close