वर्धा

उत्तम गॅलवा मेटेलिक लिमिटेड,भुगाव कंपनी मध्ये 12 तास कामा ऐवजी कामाची तास 8 तास करण्याची भिम आर्मी ची मागणी

सौ .पदमाताई प्रभाकर मुंजेवार

जिल्हाधिकारी यांना दिले निवेदन….!!

वर्धा , दि. १९ :- जिल्ह्यातील उत्तम गालवा मेटेलिक लिमिटेड,भुगाव कंपनी मध्ये शासकीय नियमांचे उल्लंघन करून 8 तास ऐवजी 12 काम करायला लावत असल्याने,त्यामध्ये एखादी कर्मचारी उपस्थित न राहिलास त्याचे पण काम एखाद्या कामगारांना करावे लागत असते कधी तर 24 तास काम करावे लागते ,आणि गाडी चालवताना आणि इतर काही करताना डोळ्यासोमोर लाईट येते आणि दुर्घटना होण्याची शक्यता जास्त असते ,आणि दुर्घटना झाली की एखादा कर्मचारी,कामगार ,हेल्पर किंवा मजुरी लोकांना चा मुत्यु होऊ शकतो, आणि गाडी दुखापत झाली तर त्याचा भूकंदड कामगारांच्या पगारातून केला जातो , ही समस्या लक्षात घेऊन 5 दिवसात व्यवस्थित रित्या निर्णय घ्यावा
अन्यथा , 12 तास काम करताना काही दुर्घटना झाली आणि एखाद्या व्यक्ती चा जीव गेल्यास भिम आर्मी वर्धा जिल्हा च्या वतीने तीव्र आंदोलन करण्याचा इशारा जिल्हाधिकारी यांना दिलेल्या निवेदनात करण्यात आला आहे.

निवेदन देते वेळी भिम आर्मी चे जिल्हाध्यक्ष आशिषभाऊ सोनटक्के ,अँड कपिलरूक्ष गोडघाटे ,शहराध्यक्ष केदार कुसले ,बंटी रंगारी ,दीक्षित सोनटक्के ,राजेश सोनी ,समल मंडकाम, अतुल पाझारे,जितेंद्र कुसवा ,संदीप कुसवा ,मुकेश तेलघाम ,संदीप पाटील ,पंकज बावणे ,अविनाश माहीदे, विजू विचुरकर,विनोद फरकाडे,पंतळूमंडळ,विलास पांडे, गणेशभामले, प्रशांत जवादे ,राहुल बुरबुरे,गोपीचंद खंडारे, वामलीक ताडूळकर, शाहरुख पठाण,विनोद गिरुळकर ,संदीप मेश्राम, रोशन हाडके,सूरज कटोजवर व इतर कंपनी तिल कामगार व भिम आर्मी चे पदाधिकारी उपस्थित होते.

90 Views
कृपया शेअर करा
Show More

Related Articles

Leave a Reply

Your e-mail address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: Content is protected !!
Close