यवतमाळ

आमला येथे मोफत नेत्र तपासणी शिबिर सपन्न

रूस्तम शेख

कळंब , दि. १९ :- तालुक्यात आमला येथे पाथ्रड(आमला) ग्रामपंचायत, महात्मे हॉस्पिटल नागपुर , जिल्हा अंधत्व निवारण समिती यवतमाळ व प्राथमिक आरोग्य केंद्र नांझा यांच्या संयुक्त विद्यमाने १४ व्या वित्त आयोग अंतर्गत जेष्ठ नागरीक मोरेश्वर गावंडे यांच्या अध्यक्षतेखाली प्राथमिक आरोग्य उपकेंद्र आमला येथे मोफत नेत्र तपासणी शिबीर आयोजित करण्यात आले.

. प्रसंगी महात्मे हॉस्पिटल नागपूर येथील नेत्रतज्ञ डॉ अरविंद डोंगरवार व त्यांची चमू यांनी मोफत नेत्र तपासणी करून नेत्ररोगा संबंधी मोलाचे मार्गदर्शन केले या शिबिरात गरजुंना मोफत चष्मे वाटप करण्यात आले तसेच ज्या रुग्णांची मोतीबिंदू शस्त्रक्रिया करण्याची गरज आहे अशा रुग्णांची मोफत मोतीबिंदू शस्त्रक्रिया करण्याची सुविधा महात्मे हॉस्पिटल नागपूर येथे करण्यात आली
या प्रसंगी प्रमुख पाहुणे कळंब पचायत समितीचे उपसभापती महादेवराव काळे, सरपंच विशाल वाघ ,उपसरपंच कविताताई कन्नाके, दिलीप सायंकाळ,लसीकरण निरीक्षक सुनिता लाकडे , पि एस तालन मॅडम ,पोलीस पाटील अनिल वाघमारे इ मान्यवर उपस्थित होते .

कार्यक्रमाचे सूत्रसंचालन अशोक उमरतकर यांनी केले याप्रसंगी आरोग्य सेविका व्ही एस झामरे, करण मुन ,तलाठी पी बी वटे मॅडम ,ग्रामपंचायत सदस्य, कर्मचारी असे बहुसंख्य नागरिक उपस्थित होते उपस्थित होते.

51 Views
कृपया शेअर करा
Show More

Related Articles

Leave a Reply

Your e-mail address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: Content is protected !!
Close