ताज्या घडामोडी

अपक्ष उमेदवार संतोष ढवळे विजयाकडे…!!

यवतमाळ शहरावर माञ तिरंगी लढतीचे संकेत…!!

पोलीसवाला ऑनलाइन मिडिया

यवतमाळ , दि. २० :- यवतमाळ विधानसभा निवडणुकीचे मतदान उद्याला होत आहे. या निवडणुकीत प्रामुख्याने तिरंगी लढतीचे संकेत असून ग्रामीन भागात संतोष ढवळे तर शहरात मात्र तिन्ही उमेदवार मतदार आपल्या बाजुने कौल देतील असे दावे करतांना दिसून येत आहे. सर्व पाहता ही निवडणूक श्रीमंत विरुध्द सामान्य या प्रमुख मुद्यावर लढल्या जात आहे , ग्रामीन भागात मात्र अपक्ष उमेदवार संतोष ढवळे हे विजयी झाल्याचे चित्र बघावयास मिळत आहे.

यवतमाळ विधानसभा मतदार संघात १२ ते १३ उमेदवार उभे असले तरी अपक्ष उमेदवार संतोष ढवळे , भाजपाचे मदन येरावार व कॉग्रेसचे बाळासाहेब मांगुळकर यांचीच चर्चा फक्त मतदार राजा करतांना दिसत आहे. विधानसभा २०१४ च्या निवडणुकीत फक्त बाराशे मतांनी पराभव झालेल्या संतोष ढवळेची सर्वाधिक चर्चा होतांना दिसून येत आहे. गेल्या तीस वर्षापासून अविरत पणे सामान्य नागरीकांची सर्वच क्षेत्रात सेवा करणा-या संतोष ढवळे बद्दल ग्रामीन भागात प्रचंड सहानुभूती निर्माण झाली आहे. मागील निवडणुकीत संतोष ढवळे हे शहरात मात्र माघारले होते. आता मात्र त्यांच्या कार्यकर्त्यांनी शहरावर लक्ष केंन्द्रीत केले आहे.

यावेळी माञ लोकनेते बाबासाहेब गाडे पाटील यांनी खुलेआम अपक्ष उमेदवार संतोष ढवळे यांच्या बाजुने प्रचारात उडी घेतल्याने संतोष ढवळे यांचा गट मताधिक्यासह विजयाचा दावा करीत आहे. दुसरीकडे भाजपाचा गट सुध्दा विकास कामांच्या आधारावर आमचाच विजय होणार असल्याचा दावा करांना दिसतोय..

114 Views
कृपया शेअर करा
Show More

Related Articles

Leave a Reply

Your e-mail address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: Content is protected !!
Close