नांदेड

सौ.शकुंतलाबाई कुलकर्णी यांचे दुःखद निधन

पोलीसवाला ऑनलाइन मिडिया

नांदेड , दि. 08 :- विष्णुपूरी येथील जेष्ठ नागरीक सौ.शकुंतलाबाई वसंतराव कुलकर्णी यांचे दि. 5 नोव्हेंबर 2019 बुधवार रोजी त्यांच्या रहत्या घरी दुःखद निधन झाले. मृत्यु वेळी त्या 74 वर्षाच्या होत्या. बुधवारी त्यांच्या पार्थीवावर काळेश्वर येथील स्मशान भुमीत त्यांच्या अंत्यसंस्कार करण्यात आला. त्यांच्या पश्‍चात पती वसंतराव कुलकर्णी (सेवा निवृत्त कर्मचारी), तीन मुले गणपत, सुधाकर, मधुकर, सुना व नातवंडे, नातजावाई असा मोठा परिवार आहे. सौ.शकुंतलाबाई कुलकर्णी या स्मित भाषी व मनमिळावु वृत्तीच्या होत्या. अंत्यसंस्कारावेळी धारोजीराव हंबर्डे, नंदकुमार मेगदे, प्रा. कहाळेकर, धोंडोपंत विष्णुपूरीकर, दत्तात्रय विष्णुपूरीकर, श्याम जोशी, रेवलकर बंधु, मोरे, लालवंडीकर, जोशी सोनखेडकर, डॉ. जगदीश कुलकर्णी हळदेकर, सी.ए. देशपांडे, सिध्दीकी, ग्रंथपाल कदम, स. जितु सिलेदार व गावातील प्रतिष्ठीत महिला पुरुष उपस्थित होते.

16 Views
कृपया शेअर करा
Show More

Related Articles

Leave a Reply

Your e-mail address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: Content is protected !!
Close