जळगाव

वंचित बहुजन आघाडी रावेर तालुका तर्फे ग्रामीण रुग्णालय येथे रुग्णांना फळ वाटप….!!

शरीफ शेख

रावेर , दि. २० :- येथे आज मंगळवार रोजी सकाळी ११ वा रावेर येथील ग्रामीण रुग्णालय रावेर येथे वंचित बहुजन आघाडी रावेर तालुका तर्फे फळ वाटप कार्यक्रम वंचित बहुजन आघाडीचे तालुका सचिव विनोद तायडे यांची कन्या नामे प्रांजल विनोद तायडे हिच्या पहिल्या वाढदिवसा निमित्त फळ वाटप कार्यक्रम तालुका अध्यक्ष बाळू शिरतुरे, अर्जुन वाघ ता.उपाध्यक्ष ग्रामीण रुग्णालय येथील डॉ.वासिम अहमद, डॉ.सोपनिषा पाटील, डॉ.एन.डी.पाटील व परिचारिका मोहिनी सोनवणे, कल्पना नगरे, सुवर्णा इंगळे, व राजेंद्र अटकाळे अध्यक्ष फुले,शाहू,आंबेडकर सार्व. वाचनालय ,सतीश काकडे, नितीन तायडे,आकाश तायडे, भीमा तायडे,अतुल तायडे, अनुप तायडे आदी उपस्थित होते.

16 Views
कृपया शेअर करा
Show More

Related Articles

Leave a Reply

Your e-mail address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: Content is protected !!
Close