नांदेड

मन्नेरवारलू समाजातील वयोवृद्ध जेष्ठ महिला सौ. सिताबाई रामुलु कोपुलवार यांच निधन..

पोलीसवाला परिवारा कडून भावपुर्ण श्रध्दांजली…

मौजे लांजी ता.माहूर येथील मन्नेरवारलू समाजातील वयोवृद्ध जेष्ठ महिला सौ. सिताबाई रामुलु कोपुलवार वय ९० वर्ष यांचे आज सायंकाळी ६:०० वाजता देवाज्ञा झाली असून त्यांचे अंत्यविधी उद्या दि. २१/११ रोजी सकाळी ठिक १२ :०० वाजता लांजी ता माहूर येथे होणार आहे.सिताबाई ह्या श्री रमेश कोपुलवार सर यांचे मातोश्री व प्रतीक कोपुलवार,ज्ञानेश्वर कोपुलवार,उपसरपंच संतोष कोपुलवार यांच्या त्या आजी होय. त्यांच्या पश्चात पती,पाच मुले,दोन मुली,नातू,पणतू असा मोठा परिवार आहे.त्यांच्या निधनाने लांजी गावावर शोककळा पसरला आहे.आत्म्यास शांती लाभो.

31 Views
कृपया शेअर करा
Show More

Related Articles

Leave a Reply

Your e-mail address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: Content is protected !!
Close